shafi_gaba_gb

samfurori

High density Polyethylene Resin

taƙaitaccen bayanin:

Sunan samfur: HDPE Resin

Wani Suna: Babban Maɗauri Polyethylene Resin

Bayyanar: m Granule

Maki - fim, busa-gyare-gyare, extrusion gyare-gyare, allura gyare-gyare, bututu, waya & na USB da tushe abu.

Lambar kwanan wata: 39012000


Cikakken Bayani

Tags samfurin

HDPE shine resin thermoplastic wanda ba na iyakacin duniya ba wanda aka samar ta hanyar copolymerization na ethylene da ƙaramin adadin α-olefin monomer.HDPE an haɗa shi a ƙarƙashin ƙananan matsa lamba kuma saboda haka ana kiransa ƙananan matsa lamba polyethylene.HDPE galibi tsarin kwayoyin halitta na layi ne kuma yana da ɗan reshe.Yana da babban matakin crystallization da babban yawa.Yana iya jure yanayin zafi mai kyau kuma yana da kyau mai ƙarfi da ƙarfin injiniya da lalata ƙwayoyin cuta.

Babban yawa samfuran guduro polyethylene sune granule ko foda, babu ƙazanta na inji.Samfuran sune ƙwayoyin cylindrical tare da kyawawan kaddarorin inji da kyawawan kaddarorin sarrafawa.Ana amfani da su sosai wajen samar da bututun da aka cire, da fina-finai masu hurawa, igiyoyin sadarwa, kwantena mara kyau, masauki da sauran kayayyaki.

Siffofin

Babban yawan polyethylene don maras guba, maras ɗanɗano, babu fararen fata masu wari, wurin narkewa yana kusan 130 ° C, ƙarancin dangi na 0.941 ~ 0.960.Yana da kyakkyawan juriya na zafi da juriya mai sanyi, kwanciyar hankali na sinadarai, amma kuma yana da babban ƙarfi da ƙarfi, ƙarfin injina mai kyau.Dielectric Properties, muhalli danniya fatattaka juriya jima'i kuma yana da kyau.

Aikace-aikace

HDPE aikace-aikace

HDPE shine resin thermoplastic wanda ba na iyakacin duniya ba wanda aka samar ta hanyar copolymerization na ethylene da ƙaramin adadin α-olefin monomer.HDPE an haɗa shi a ƙarƙashin ƙananan matsa lamba kuma saboda haka ana kiransa ƙananan matsa lamba polyethylene.HDPE galibi tsarin kwayoyin halitta na layi ne kuma yana da ɗan reshe.Yana da babban matakin crystallization da babban yawa.Yana iya jure yanayin zafi mai kyau kuma yana da kyau mai ƙarfi da ƙarfin injiniya da lalata ƙwayoyin cuta.Sinopec yana samar da cikakken nau'i na HDPE, wanda ke rufe dukkan fannoni na aikace-aikacen HDPE, ciki har da fim, gyare-gyaren busawa, gyare-gyaren extrusion, gyaran allura, bututu, waya & na USB da kayan tushe don samar da polyethylene chlorinated.

1. HDPE Film Grade
HDPE fim sa ake amfani da ko'ina a cikin samar da T-shirt bags, shopping bags, abinci bags, datti bags, marufi jakunkuna, masana'antu rufi da multilayer fim.Hakanan ana amfani dashi a cikin abubuwan sha da fakitin magunguna, marufi mai zafi mai zafi da fakitin samfuran sabo da kuma fim ɗin anti-sepage da aka yi amfani da su a cikin injiniyan ruwa.

2. HDPE Blow Molding Grade
Ana iya amfani da matakin gyare-gyare na HDPE don samar da ƙananan kwantena masu girma kamar kwalabe na madara, kwalabe na ruwan 'ya'yan itace, kwalabe na kayan shafawa, gwangwani na man shanu na wucin gadi, ganga mai man gear da ganga mai mai.Hakanan za'a iya amfani dashi wajen samar da manyan kwantena masu girma (IBC), manyan kayan wasan yara, al'amura masu iyo da manyan da matsakaita masu girma kamar ganga masu amfani da marufi.

3. HDPE Filament Grade
Matsayin filament na HDPE ya dace don yin fim ɗin marufi, raga, igiyoyi da ƙananan kwantena masu matsakaici da matsakaici.

4. HDPE Injection Molding Grade
Ana amfani da matakin ƙirar allura na HDPE don yin kwantena masu sake amfani da su, irin su shari'o'in giya, shari'o'in abin sha, shari'o'in abinci, shari'o'in kayan lambu da shari'o'in kwai kuma ana iya amfani da su don yin tiren filastik, kwantena na kaya, kayan gida, amfani da kayan yau da kullun da bakin ciki. kwantena abinci na bango.Hakanan ana iya amfani da shi wajen kera ganga masu amfani da masana'antu, kwandon shara da kayan wasan yara.Ta hanyar extrusion da matsawa gyare-gyare tsari da allura gyare-gyare, shi za a iya amfani da su samar da iyakoki na tsarkakewa ruwa, ma'adinai ruwa, shayi abin sha da ruwan 'ya'yan itace abin sha kwalabe.

5. HDPE Pipe Grade
HDPE bututu sa za a iya amfani da a samar da matsa lamba bututu, kamar matsa lamba ruwa bututu, man gas bututu da sauran masana'antu bututu.Hakanan ana iya amfani dashi don yin bututun da ba matsi ba kamar bututu mai bango biyu, bututun iska mai bango, bututun silicon-core, bututun ban ruwa na aikin gona da bututun filastik na aluminum.Bugu da kari, ta hanyar reactive extrusion, ana iya amfani da shi don samar da crosslinked polyethylene pipes (PEX) domin samar da sanyi da ruwan zafi.

6. HDPE Wire & Cable Grade
HDPE waya & na USB sa aka yafi amfani don samar da sadarwa na USB jacket ta hanyar sauri-extrusion hanyoyin.


  • Na baya:
  • Na gaba: